जाहीर सभा आणि मेळाव्यांवर बंदी घालण्याचा निर्णय घेतल्याबद्दल द्रमुकने सत्तारूढ अभाअद्रमुकवर सडकून टीका केली आहे. तामिळनाडू मुस्लीम मुनेनत्र कळहम पक्षाला मेळावा आयोजित करण्याची परवानगी नाकारण्याचा सत्तारूढ पक्षाचा निर्णय हे मुस्लीम समाजावर सूड उगविण्यात येत असल्याचे उत्तम उदाहरण आहे, असे द्रमुकचे सर्वेसर्वा एम. करुणानिधी यांनी म्हटले आहे. तामिळनाडू मुस्लीम मुनेनत्र कळहम पक्षाने शनिवारी एक मेळावा आयोजित करण्याचे ठरविले होते. मात्र अभाअद्रमुकने त्यासाठी परवानगी नाकारली. जनतेच्या मूलभूत हक्कांवर गदा आणण्याचा हा सरकारचा प्रकार असल्याची टीका करुणानिधी यांनी केली.
मेळावे, सभांवर बंदी घालण्याच्या निर्णयाचा द्रमुककडून निषेध
जाहीर सभा आणि मेळाव्यांवर बंदी घालण्याचा निर्णय घेतल्याबद्दल द्रमुकने सत्तारूढ अभाअद्रमुकवर सडकून टीका केली आहे. तामिळनाडू मुस्लीम मुनेनत्र कळहम पक्षाला मेळावा आयोजित करण्याची परवानगी नाकारण्याचा सत्तारूढ पक्षाचा निर्णय हे मुस्लीम समाजावर सूड उगविण्यात येत असल्याचे उत्तम उदाहरण आहे, असे द्रमुकचे सर्वेसर्वा एम. करुणानिधी यांनी म्हटले आहे.
First published on: 07-07-2013 at 03:56 IST
मराठीतील सर्व देश-विदेश बातम्या वाचा. मराठी ताज्या बातम्या (Latest Marathi News) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Dmks protest against decision of ban on gathering and assemblies by aiadmk