पीटीआय, बंगळूरु

निवडणुकीला सामोरे जाणाऱ्या कर्नाटकमध्ये आपण मुख्यमंत्री बसवराज बोम्मई यांच्या समर्थनार्थ प्रचार करू, असे ‘किच्चा सुदीप’ या लोकप्रिय नावाने ओळखले जाणारे आघाडीचे कन्नड चित्रपट अभिनेते सुदीप संजीव यांनी बुधवारी जाहीर केले. यामुळे १० मे रोजी होणाऱ्या विधानसभा निवडणुकीसाठी सत्ताधारी भाजपचा प्रचार ‘तारांकित’ होणार आहे.

Sanjay Raut Ajit Pawar (1)
“अजित पवारांना आता मुख्यमंत्री व्हायचं नाही, कारण…”, संजय राऊतांची स्तुतीसुमने; नेमकं काय म्हणाले?
मुख्यमंत्रीपद नाही आणि महत्त्वाचं गृहखातंही नाही यामुळे शिंदेंच्या नाराजीत भरच पडली. (फोटो सौजन्य पीटीआय)
Maharashtra Politics : नाराज एकनाथ शिंदे भाजपासाठी अडचणीचे?
anjali damania dhananjay munde
Anjali Damania: उद्या मी पुरावे मांडल्यानंतर फडणवीस, अजित पवार मुंडेंची पाठराखण करूच शकणार नाहीत – अंजली दमानिया
Maharashtra Breaking News Live Updates in Marathi
Maharashtra Breaking News Updates : नामदेव शास्त्रींकडून धनंजय मुंडेंची पाठराखण, बजरंग सोनवणेंची पहिली प्रतिक्रिया; म्हणाले, “कोणाला पाठिंबा…”
Tejshree Pradhan
“जे हक्काचे…”, तेजश्री प्रधान ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिका सोडल्यावर काय करतेय? म्हणाली, “आताच्या घडीला…”
Bharatshet Gogawale On Sunil Tatkare
Bharatshet Gogawale : पालकमंत्रिपदाचा वाद विकोपाला? “…तर मंत्रिपदाचा राजीनामा देतो”, भरत गोगावलेंचं सुनील तटकरेंना खुलं आव्हान
Chandrakant Patil on Dhananjay Munde
Chandrakant Patil: “… तर मुख्यमंत्री धनंजय मुंडेंना राजीनामा द्यायला सांगतील”, चंद्रकांत पाटील यांचं मोठं विधान
Sharad Pawar on Uday Samant
Sharad Pawar: पुन्हा राजकीय भूकंप होणार? शरद पवारांचे एका वाक्यात उत्तर; म्हणाले, “मी वाट बघतोय…”

सुदीप आपल्याला पाठिंबा देणार याचाच अर्थ तो भाजपचा प्रचार करेल, असे बोम्मई यांनी सांगितले.राज्यात प्रचंड संख्येत चाहते असलेले सुदीप हे कन्नड चित्रपटसृष्टीत सर्वाधिक कमाई करणाऱ्या अभिनेत्यांपैकी एक आहेत. आपण राजकारणात प्रवेश करत नसून निवडणूकही लढवणार नाही, असे त्यांनी स्पष्ट केले. आपण कुठल्याही पक्षाला पाठिंबा देत नसल्याचेही संकेत त्यांनी दिले.

मुख्यमंत्र्यांबद्दल आपल्याला जिव्हाळा आणि आदर आहे, असे सुदीप म्हणाले. आपल्या कठीण काळात बोम्मई आपल्यासोबत राहिल्याची आठवण करतानाच, आपला त्यांच्या कुटुंबीयांशी जवळचा संबंध असल्याचे सांगून त्यांनी बोम्मई यांना पाठिंबा देण्याची घोषणा केली. ४९ वर्षांचे सुदीप यांनी अनेक प्रसिद्ध कन्नड चित्रपटांशिवाय हिंदी, तेलगू व तमिळ चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

जनता दलाचे माजी खासदार भाजपमध्ये

नवी दिल्ली: धर्मनिरपेक्ष जनता दलाचे माजी खासदार एल. आर. शिवरामे यांनी बुधवारी भाजपमध्ये प्रवेश केला. भाजप प्रदेशाध्यक्ष नलिनकुमार कटील व सरचिटणीस सी. टी. रवी यांच्या उपस्थितीत हा पक्षप्रवेश झाला. येत्या दिवसांत अनेक नेते भाजपमध्ये प्रवेश करतील असा दावा शिवरामे यांनी केला. शिवरामे यांना जनता दलातून निलंबित करण्यात आले होते.

Story img Loader