छोट्या पडद्यावरील ‘महाराष्ट्राची हास्यजत्रा’ हा लोकप्रिय कार्यक्रम आहे. महाराष्ट्रातील घराघरात हा कार्यक्रम आवडीने पाहिला जातो. या कार्यक्रमाचे लाखो चाहते आहेत. या कार्यक्रमातील अनेक विनोदवीर त्यांच्या विनोदी अभिनयाने प्रेक्षकांना खळखळवून हसवतात. ‘महाराष्ट्राची हास्यजत्रा’ अभिनेता समीर चौघुलेंच्या लोकप्रियतेत प्रचंड वाढ झाली आहे. समीर चौघुलेंनी नुकतंच त्यांच्या पत्नीसाठी एक खास पोस्ट केली आहे.

समीर चौघुले यांची पत्नी कविता चौघुले यांचा आज वाढदिवस आहे. याच वाढदिवसानिमित्त त्यांनी एक खास पोस्ट शेअर केली आहे. यावेळी त्यांनी त्यांच्या पत्नीबरोबरचा एक गोड फोटोही पोस्ट केला आहे.
आणखी वाचा : “माझ्या खोलीत ये आपण…” ‘तारक मेहता…’मधील प्रसिद्ध अभिनेत्रीचा निर्मात्यांवर गंभीर आरोप, धक्कादायक खुलासा करत म्हणाली “मी गरोदर असताना…”

9 February 2025 Rashi Bhavishya
९ फेब्रुवारी राशिभविष्य: त्रिपुष्कर योगात मेष, मीन राशींच्या सुखाचा होणार शुभारंभ; कोणाची इच्छापूर्ती तर कोणाच्या आयुष्यात होतील अनपेक्षित बदल
AAP defeat in Delhi polls is a setback to Uddhav Thackeray and Sharad Pawar
Delhi Assembly Election: पराभव ‘आप’चा, धक्का उद्धव ठाकरे…
mahakumbh 2025 mela old man made Wife's face in sand in memory of wife emotional video
“आहे तोपर्यंत किंमत करा आठवण आभास देते स्पर्श नाही” कुंभमेळ्यात बायकोच्या आठवणीत आजोबांनी काय केलं पाहा; VIDEO पाहून डोळ्यांत येईल पाणी
happy ratha saptami wishes
Ratha Saptami Wishes : आज रथ सप्तमीनिमित्त प्रियजनांना WhatsApp, Instagram, Facebook वर पाठवा खास शुभेच्छा; पाहा यादी
Man dance for wife on 25th anniversary
“जेव्हा तुम्ही योग्य व्यक्तीच्या प्रेमात…” २५ व्या वाढदिवसानिमित्त ‘त्यांनी’ केला बायकोसाठी जबरदस्त डान्स; VIDEO पाहून नेटकरी फिदा
elephants proposed to their partner with Flowers
सोंडेत धरली फुले अन्… हत्तीने त्याच्या पार्टनरला केले असे प्रपोज; पाहा व्हायरल VIDEO
Maghi ganesh chaturthi 2025 wishes messages quotes sms whatsapp facebook status in marathi
Maghi Ganesh Jayanti Wishes : माघी गणेश जयंतीनिमित्त प्रियजनांना WhatsApp, Instagram, Facebook वर पाठवा खास शुभेच्छा अन् Greeting cards; पाहा यादी
Tejaswini Pandit
“माझ्या बालमित्राने मला…”, सुंदर साडीतील फोटोंमध्ये तेजस्विनी पंडितची खास पोस्ट; म्हणाली, “माझं न संपणारं प्रेम…”

समीर चौघुलेंची खास पोस्ट

“कविता चौघुले वाढदिवसाच्या शुभेच्छा…तूच माझं असणं नि तूच माझं जगणं….तूच धेय्य नि तूच कारण….कॉलेजपासून आपण एकत्र आहोत.. माझ्या स्वप्नांचा पाठलाग माझ्यापेक्षा तूच केलास. माझ्या प्रत्येक नैराश्याला डोळे वटारून तू पळवून लावलस … कोणत्याही कलाकाराच्या स्ट्रगलच्या काळात शांतपणे विश्वासाने “मी आहे” म्हणणारी व्यक्ती पाठीशी असणे खूप गरजेचे असते.

माझ्या पाठीशी तर आयुष्याच्या प्रत्येक आडवळणावर धडे देणारी कविता आहे..मदर्स डेच्या दिवशीच तुझा वाढदिवस येणे हा काही योगायोग नसावा….कुटुंबाच्या भक्कम पाठिंब्याशिवाय, त्यागाशिवाय कोणताही कलाकार घडू शकत नाही….तुला मी काय देणार. तूच मला इतकं दिलंयस ….हो पण आसमंतात मावणार नाही इतकं प्रेम मात्र नक्की देतो…वाढदिवसाच्या अनंत शुभेच्छा…..खूप प्रेम…”, असे समीर चौघुले या पोस्टमध्ये म्हटले आहे.

आणखी वाचा : Made For Each Other! परिणिती चोप्रा-राघव चड्ढा यांच्या साखरपुड्याचे फोटो पाहिलेत का?

दरम्यान समीर चौघुलेंच्या या पोस्टवर अनेक कलाकार कमेंट करताना दिसत आहेत. अभिनेता प्रसाद ओकची पत्नी मंजिरी ओकने “वाढदिवसाच्या शुभेच्छा कविता”, अशी कमेंट या पोस्टवर केली आहे. तर अभिनेत्री रसिका वेंगुर्लेकरने “कविता ताई वाढदिवसाच्या शुभेच्छा” अशी प्रतिक्रिया दिली आहे.

Story img Loader