राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी यांचा राजीनामा हा आधीच ध्यायला हवा होता. त्यांनी राज्यपाल पदावर असताना जे निर्णय घेतले त्याची चौकशी व्हायला हवी, असे मत राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष शरद पवार यांनी येथे व्यक्त केले.

हेही वाचा- मंत्री संजय राठोड यांच्याकडून कटू आठवणींना उजाळा; म्हणाले, ’त्या’ दु:खद प्रसंगातून…

Pankaja Munde
Pankaja Munde : वेगळा पक्ष काढण्याच्या विधानावर पंकजा मुंडेंचं स्पष्टीकरण; म्हणाल्या, “त्या विधानाचा अर्थ…”
Best Vegetables for Vegetarians and Non-vegetarians
Vegetables for Nonvegetarians ‘ही’ भाजी मांसाहार करणाऱ्यांकरता आवश्यक…;…
Image Of Ajit Pawa
“महायुतीच्या बातम्या नीट द्या नाहीतर…”, हातात AK47 घेत अजित पवारांची मिश्किल टिप्पणी
Pratap Patil Chikhlikar on Ashok Chavan
Pratap Patil Chikhlikar : प्रताप पाटील चिखलीकरांचा अशोक चव्हाणांना मोठा इशारा; म्हणाले, “जर कोणात खुमखुमी असेल तर…”
Karnataka Congress differences news in marathi
कर्नाटक काँग्रेसमधील मतभेद उघड ; मुख्यमंत्र्यांच्या राजकीय सल्लागाराचा राजीनामा
Yogesh Kadam On Sanjay Shirsat :
Yogesh Kadam : शिवसेनेच्या दोन मंत्र्यांमध्ये जुंपली? “संजय शिरसाट काय म्हणतात त्याला महायुतीत महत्त्व नाही”, योगेश कदमांचं विधान
Chhagan Bhujbal allegations against Sharad Pawar regarding Telgi case pune news
तेलगी प्रकरणात राजीनामा घेण्याची शरद पवारांंना घाई; छगन भुजबळ यांचा आरोप
Dhananjay Munde statement that resign if ordered by the party leader
पक्षनेतृत्वाने आदेश दिल्यास पदत्याग! धनंजय मुंडे यांची स्पष्टोक्ती

वर्धेला एका कार्यक्रमाच्या निमित्ताने नागपूर येथेनक्षजात असताना शरद पवार यांचे बुटीबोरी येथे कार्यकर्त्याच्यावतीने स्वागत करण्यात आले त्यावेळी राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी यांच्या राजीनाम्यावर प्रसार माध्यमाशी बोलताना ते म्हणाले, खरे तर या पूर्वीच त्यांच्याकडून राजीनामा घेणे अपेक्षित होते मात्र तो घेतला नाही. मात्र राज्यपाल या सवैधानिक पदावर असताना त्यांनी जे निर्णय घेतले आहे त्याची चौकशी व्हायला हवी असेही शरद पवार म्हणाले.

Story img Loader